Leita í fréttum mbl.is
Embla

Bloggfćrslur mánađarins, mars 2009

Héđinn og Hannes í 3.-8. sćti eftir vinningsskákir - Hjörvar međ áfangamöguleika

Afar vel gekk hjá íslensku skákmönnunum í áttundu og nćstsíđustu umferđ Reykjavíkurskákmótsins sem fram fór í dag í Listasafni Reykjavíkur í Tryggvagötu.  Stórmeistararnir Héđinn Steingrímsson (2547) og Hannes Hlífar Stefánsson (2563) unnu báđir og eru í 3.-8. sćti međ 6 vinninga fyrir lokaumferđina sem hefst kl. 13 á morgun. 

Efstir međ 6,5 vinning eru stórmeistararnir Yuriy Kruvoruchko (2604), Úkraínu, og Mikhail Marin (2556), Rúmeníu.  Ţröstur Ţórhallsson (2442) hefur 5,5 vinning og er í 9.-15. sćti.   Hjörvar Steinn Grétarsson (2279) vann portúgalska stórmeistarann Luis Galego (2494) og hefur 5 vinninga.  Geri Hjörvar jafntefli í lokaumferđinni tryggir hann sér sinn fyrsta áfanga ađ alţjóđlegum meistaratitli en hann teflir viđ indversku skákdrottninguna Harika Dronovalli (2473).

Ítrekađ er ađ lokaumferđin hefst kl. 13.


Úrslit 8. umferđar:

 

NameRtgResult NameRtg
Gupta Abhijeet 2569˝ - ˝ Kryvoruchko Yuriy 2604
Shulman Yuri 26390 - 1 Marin Mihail 2556
Vocaturo Daniele 24450 - 1 Areshchenko Alexander 2673
Hillarp Persson Tiger 25860 - 1 Roussel-Roozmon Thomas 2479
Siebrecht Sebastian 24400 - 1 Maze Sebastien 2579
Nataf Igor-Alexandre 25330 - 1 Stefansson Hannes 2563
Meszaros Michal 23760 - 1 Steingrimsson Hedinn 2547
Oleksienko Mikhailo 2550˝ - ˝ Lund Esben 2421
Popovic Milos T 24001 - 0 Leon Hoyos Manuel 2542
Breder Dennis 2427˝ - ˝ Conquest Stuart C 2531
Bhat Vinay S 2495˝ - ˝ Perunovic Miodrag 2439
Harika Dronavalli 2473˝ - ˝ Rombaldoni Denis 2418
Grandelius Nils 2464˝ - ˝ Rombaldoni Axel 2309
Caspi Israel 24021 - 0 Gunnarsson Jon Viktor 2463
Shytaj Luca 24531 - 0 Cori Jorge 2370
Thorhallsson Throstur 24421 - 0 Guilleux Fabien 2303
Williams Simon K 25071 - 0 Cori T Deysi 2256
Galego Luis 24940 - 1 Gretarsson Hjorvar Steinn 2279
Danielsen Henrik 24821 - 0 Zak Uri 2198
Cohen Or 22860 - 1 Ris Robert 2436
Edvardsson Kristjan 2253˝ - ˝ Thorfinnsson Bragi 2383
Lucaroni Massimiliano 2310˝ - ˝ Andersen Mads 2190
Ptacnikova Lenka 22490 - 1 Macak Stefan 2527
Kristjansson Stefan 24721 - 0 Karlovich Anastazia 2251
Thorhallsson Gylfi 22190 - 1 Thorfinnsson Bjorn 2408
Naslund Mikael 21950 - 1 Arngrimsson Dagur 2404
Thorsson Olafur 21990 - 1 Kjartansson Gudmundur 2365
Gislason Gudmundur 23511 - 0 Sofrigin Alexej 2252
Olafsson Thorvardur 21820 - 1 Carlhammar Magnus 2350
Johannesson Ingvar Thor 23451 - 0 Bjornsson Tomas 2173
Filosof Asi 19860 - 1 Vernay Clovis 2339
Bjornsson Sverrir Orn 2161˝ - ˝ Thorsteinsson Thorsteinn 2288
Hug Marcel 22570 - 1 Halldorsson Jon Arni 2162
Lagerman Robert 23681 - 0 Ostling Hakan 2151
Halldorsson Gudmundur 22481 - 0 Tratatovici Dan 2122
Finnbogadottir Tinna Kristin 16600 - 1 Moskow Eric 2225
Asgeirsson Heimir 21711 - 0 Thorsteinsson Erlingur 2130
Andersson Christin 21321 - 0 Einarsson Einar Kristinn 2065
Unnarsson Sverrir 18600 - 1 Berg Runar 2130
Rodriguez Fonseca Jorge 20520 - 1 Eliasson Kristjan Orn 1940
Benediktsson Frimann 19390 - 1 Bjarnason Saevar 2211
Brynjarsson Helgi 19490 - 1 Thorgeirsson Sverrir 2094
Fridgeirsson Dagur Andri 17870 - 1 Gudmundsson Stefan Freyr 2092
Gudmundsdottir Geirthrudur Ann 17750 - 1 Bergsson Stefan 2079
Karlsson Mikael Johann 1505˝ - ˝ Vigfusson Vigfus 2027
Jonsson Bjorn 20121 - 0 Jonsson Olafur Gisli 1913
Kristinsson Bjarni Jens 19591 - 0 Helgadottir Sigridur Bjorg 1646
Arnalds Stefan 19530 - 1 Westerberg Claes-Goran 1864
Thorsteinsdottir Hallgerdur 19510 - 1 Cross Ted 2076
Gudmundsson Kjartan 20091 - 0 Eiriksson Vikingur Fjalar 1882
Gardarsson Hordur 1951˝ - ˝ Sverrisson Nokkvi 1675
Ingason Sigurdur 19491 - 0 Sigurjonsson Siguringi 1904
Andrason Pall 15640 - 1 Palsson Svanberg Mar 1720
Sigurdsson Birkir Karl 13550 - 1 Magnusson Patrekur Maron 1902
Gasanova Ulker 16460 - 1 Johannsdottir Johanna Bjorg 1724


Stađan:

 

Rk. NameFEDRtgPts. Rprtg+/-
1GMKryvoruchko Yuriy UKR26046,526939,2
2GMMarin Mihail ROU25566,5266411,4
3GMAreshchenko Alexander UKR267362640-1,5
4GMSteingrimsson Hedinn ISL2547626329,2
5GMStefansson Hannes ISL2563626237
6GMMaze Sebastien FRA2579626073,7
7GMGupta Abhijeet IND256962549-0,1
8IMRoussel-Roozmon Thomas CAN2479625255,4
9IMVocaturo Daniele ITA24455,5262620,2
10GMShulman Yuri USA26395,52605-2,1
11IMLund Esben DEN24215,524586,6
12IMShytaj Luca ITA24535,524481,1
13IMCaspi Israel ISR24025,5249212,3
14IMPopovic Milos T SRB24005,524116
15GMThorhallsson Throstur ISL24425,52418-1,4
16IMMeszaros Michal SVK23765254619,8
17GMHillarp Persson Tiger SWE258652525-5,6
18GMConquest Stuart C ENG2531525290,8
19GMOleksienko Mikhailo UKR255052507-4,1
20IMRombaldoni Denis ITA24185249910,8
21IMGrandelius Nils SWE2464524772,5
22GMNataf Igor-Alexandre FRA253352471-5,3
23IMRis Robert NED2436524241
24GMWilliams Simon K ENG250752408-9,2
25GMDanielsen Henrik ISL248252411-3,3
26FMRombaldoni Axel ITA23095248733,8
27GMBhat Vinay S USA249552386-10,2
28GMSiebrecht Sebastian GER244052401-2,3
29IMBreder Dennis GER2427524687,5
30 Gretarsson Hjorvar Steinn ISL22795241527,9
31IMHarika Dronavalli IND247352348-10,2
32IMPerunovic Miodrag SRB243952251-12,6
33 Guilleux Fabien FRA23034,5246229,9
34GMLeon Hoyos Manuel MEX25424,52481-5,3
35IMVernay Clovis FRA23394,5240216,8
36 Andersen Mads DEN21904,5238330
37 Halldorsson Jon Arni ISL21624,5236732,1
38FMThorfinnsson Bjorn ISL24084,52376-0,4
39IMThorfinnsson Bragi ISL23834,52310-5,3
40FMKjartansson Gudmundur ISL23654,523481,6
41 Gislason Gudmundur ISL23514,52221-12,9
42 Edvardsson Kristjan ISL22534,52216-0,3
43 Carlhammar Magnus SWE23504,523161
44IMKristjansson Stefan ISL24724,52300-13,5
45FMCori Jorge PER23704,52289-8,1
46WIMCori T Deysi PER22564,522551,2
47IMArngrimsson Dagur ISL24044,52249-19,6
48IMGunnarsson Jon Viktor ISL24634,52224-15,4
49FMJohannesson Ingvar Thor ISL23454,52231-11,6
50IMMacak Stefan SVK25274,52220-21,8
51FMLucaroni Massimiliano ITA23104,52162-11,1
52 Zak Uri ISR21984245936,6
53GMGalego Luis POR249442338-15,4
54FMThorsteinsson Thorsteinn ISL2288422795,4
55FMCohen Or ISR228642233-0,4
56FMLagerman Robert ISL236842291-8,3
57 Berg Runar ISL213042076-6
58 Bjornsson Sverrir Orn ISL216142139-3,6
59 Eliasson Kristjan Orn ISL19404218933,9
60 Asgeirsson Heimir ISL2171422024,9
61 Halldorsson Gudmundur ISL224842154-14,4
62WIMAndersson Christin SWE2132420070,3
63 Moskow Eric USA222542031-21,6
64WGMPtacnikova Lenka ISL22493,52248-2,5
65FMSofrigin Alexej RUS22523,52182-4,7
66 Thorgeirsson Sverrir ISL20943,5228422,8
67 Thorhallsson Gylfi ISL22193,52152-12,3
68FMBjornsson Tomas ISL21733,52162-0,6
69WGMKarlovich Anastazia UKR22513,52153-15,6
70 Olafsson Thorvardur ISL21823,522375,8
71IMBjarnason Saevar ISL22113,52114-10,7
72 Ostling Hakan SWE21513,52125-1,8
73 Hug Marcel SUI22573,52004-26,1
74 Westerberg Claes-Goran SWE18643,52151 
75FMNaslund Mikael SWE21953,52110-13,2
  Filosof Asi ISR19863,520403,2
77 Bergsson Stefan ISL20793,52019-7,7
78 Thorsson Olafur ISL21993,52052-5,4
79 Jonsson Bjorn ISL20123,51926-18,8
80 Gudmundsson Stefan Freyr ISL20923,51973-15,9
81 Kristinsson Bjarni Jens ISL19593,51860-10,1
82 Tratatovici Dan ISR21223220810,1
83 Vigfusson Vigfus ISL20273208313,5
84 Thorsteinsson Erlingur ISL213032118-1,4
85 Einarsson Einar Kristinn ISL206531961-15
86 Finnbogadottir Tinna Kristin ISL16603203531,2
87 Cross Ted USA207631986-30
88 Gudmundsson Kjartan ISL200931936-6,8
89 Unnarsson Sverrir ISL186031962 
90 Karlsson Mikael Johann ISL150531878 
91 Brynjarsson Helgi ISL19492,5204312,3
92 Benediktsson Frimann ISL19392,5211316,8
93 Gudmundsdottir Geirthrudur Ann ISL17752,5198833
94 Fridgeirsson Dagur Andri ISL17872,5198612,1
95 Magnusson Patrekur Maron ISL19022,519451,4
96 Arnalds Stefan ISL19532,520220
97 Rodriguez Fonseca Jorge ESP20522,51856-24,8
98 Jonsson Olafur Gisli ISL19132,51904-4,9
99 Helgadottir Sigridur Bjorg ISL16462,5190822,8
100 Gardarsson Hordur ISL19512,51745-21,5
101 Palsson Svanberg Mar ISL17202,5186711,1
102 Ingason Sigurdur ISL19492,51828-17,1
103 Sverrisson Nokkvi ISL16752,51749 
104 Johannsdottir Johanna Bjorg ISL17242,51756-4,8
105 Eiriksson Vikingur Fjalar ISL188221905-12,5
106 Sigurjonsson Siguringi ISL190421869-7,3
107 Thorsteinsdottir Hallgerdur ISL195121827-17,4
108 Andrason Pall ISL15641,51641-18,3
109 Sigurdsson Birkir Karl ISL135511560 
110 Gasanova Ulker ISL16460,514160


Pörun 9. umferđar (kl. 13):

 

 

NameRtgResult NameRtg
Kryvoruchko Yuriy 2604      Marin Mihail 2556
Areshchenko Alexander 2673      Roussel-Roozmon Thomas 2479
Stefansson Hannes 2563      Maze Sebastien 2579
Steingrimsson Hedinn 2547      Gupta Abhijeet 2569
Thorhallsson Throstur 2442      Shulman Yuri 2639
Lund Esben 2421      Shytaj Luca 2453
Caspi Israel 2402      Vocaturo Daniele 2445
Hillarp Persson Tiger 2586      Popovic Milos T 2400
Siebrecht Sebastian 2440      Oleksienko Mikhailo 2550
Perunovic Miodrag 2439      Nataf Igor-Alexandre 2533
Conquest Stuart C 2531      Meszaros Michal 2376
Rombaldoni Axel 2309      Williams Simon K 2507
Ris Robert 2436      Bhat Vinay S 2495
Breder Dennis 2427      Danielsen Henrik 2482
Gretarsson Hjorvar Steinn 2279      Harika Dronavalli 2473
Rombaldoni Denis 2418      Grandelius Nils 2464
Leon Hoyos Manuel 2542      Gislason Gudmundur 2351
Carlhammar Magnus 2350      Macak Stefan 2527
Vernay Clovis 2339      Kristjansson Stefan 2472
Gunnarsson Jon Viktor 2463      Johannesson Ingvar Thor 2345
Thorfinnsson Bjorn 2408      Lucaroni Massimiliano 2310
Arngrimsson Dagur 2404      Guilleux Fabien 2303
Thorfinnsson Bragi 2383      Cori T Deysi 2256
Cori Jorge 2370      Andersen Mads 2190
Kjartansson Gudmundur 2365      Edvardsson Kristjan 2253
Halldorsson Jon Arni 2162      Cohen Or 2286
Zak Uri 2198      Galego Luis 2494
Eliasson Kristjan Orn 1940      Lagerman Robert 2368
Thorsteinsson Thorsteinn 2288      Asgeirsson Heimir 2171
Berg Runar 2130      Halldorsson Gudmundur 2248
Moskow Eric 2225      Bjornsson Sverrir Orn 2161
Sofrigin Alexej 2252      Andersson Christin 2132
Bjornsson Tomas 2173      Hug Marcel 2257
Karlovich Anastazia 2251      Jonsson Bjorn 2012
Ostling Hakan 2151      Ptacnikova Lenka 2249
Gudmundsson Stefan Freyr 2092      Thorhallsson Gylfi 2219
Bjarnason Saevar 2211      Kristinsson Bjarni Jens 1959
Thorgeirsson Sverrir 2094      Thorsson Olafur 2199
Westerberg Claes-Goran 1864      Naslund Mikael 2195
Bergsson Stefan 2079      Olafsson Thorvardur 2182
Thorsteinsson Erlingur 2130      Filosof Asi 1986
Tratatovici Dan 2122      Gudmundsson Kjartan 2009
Cross Ted 2076      Karlsson Mikael Johann 1505
Einarsson Einar Kristinn 2065      Finnbogadottir Tinna Kristin 1660
Vigfusson Vigfus 2027      Unnarsson Sverrir 1860
Magnusson Patrekur Maron 1902      Rodriguez Fonseca Jorge 2052
Palsson Svanberg Mar 1720      Arnalds Stefan 1953
Gardarsson Hordur 1951      Fridgeirsson Dagur Andri 1787
Helgadottir Sigridur Bjorg 1646      Brynjarsson Helgi 1949
Johannsdottir Johanna Bjorg 1724      Ingason Sigurdur 1949
Sverrisson Nokkvi 1675      Benediktsson Frimann 1939
Jonsson Olafur Gisli 1913      Gudmundsdottir Geirthrudur Ann 1775
Sigurjonsson Siguringi 1904      Andrason Pall 1564
Eiriksson Vikingur Fjalar 1882      Sigurdsson Birkir Karl 1355
Thorsteinsdottir Hallgerdur 1951      Gasanova Ulker 1646

 

Rétt er ađ vekja athygli á myndaalbúmi mótsins en myndirnar tók Ţórir Benediktsson.

Ţátt taka í mótinu 110 skákmenn sem er met ţátttaka.  Međal keppenda eru 19 stórmeistarar, 2 stórmeistarar kvenna og 20 alţjóđlegir meistarar.


25 á Vin Open

hópmynd

Hluti skákhátíđarinnar sem nú stendur sem hćst var Vin Open, samstarf Skákakademíu Reykjavíkur og Skákfélags Vinjar. Mótiđ haldiđ klukkan 13:00 á mánudeginum 30. mars og ţátttaka frábćr, 25 skráđir til leiks.

Fyrir mót tóku ţeir Hrafn Jökulsson og Róbert Harđarson viđ viđurkenningu úr hendi Helgu Halldórsdóttur, sem fer fyrir innanlandsviđi hjá Rauđa krossi Íslands. Viđurkenningu fyrir kynningu á skáklistinni í Vin, athvarfi Rauđa kross Íslands fyrir fólk međ geđraskanir og ađstođ viđ ćfingar ţar sleitulaust í tćp sex ár. Skákin hefur reyndar veriđ tekin upp í fleiri athvörfum og miđstöđvum Rauđa krossins međ ađstođ ţeirra tveggja.

Ţórdís Rúnarsdóttir, forstöđumađur athvarfsins hélt stutta tölu, einnig Björn Ţorfinnsson, forseti Skáksambandsins og svo hófst baráttan. Tefldar voru fjórar skákir međ fimm mínútna umhugsunartíma fyrir kaffihlé ţar sem kaloríurnar runnu ofan í keppendur. Vöfflur, brauđréttir og salöt gufuđu upp á örskotsstund og ţá voru tvćr síđustu umferđirnar tefldar.hrafn, róbert og helga

Veitt voru verđlaun fyrir 16 ára og yngri og ţau hlaut Páll Andrason. Björn Sölvi Sigurjónsson hlaut verđlaun fyrir 60+ en hann varđ einmitt sextugur í janúar og Hrafn Jökulsson fékk verđlaun fyrir bestan árangur stigalausra. 

En hinn röggsami skákstjóri, Róbert Harđarson, gaf ekki tommu eftir og sigrađi međ 5,5 vinninga.

Björn Ţorfinnsson varđ annar međ 5 og Gunnar Freyr Rúnarsson náđi í bronspeninginn en hann var međ 4,5 eins og Hrafn Jökulsson.

Jorge Rodrigez Fonseca, Páll Andrason og Hrannar Jónsson voru međ 4.

Mikael Jóhann Karlsson, Magnús Matthíasson og Birkir Karl Sigurđsson međ 3,5 og ađrir minna.

Anastazia Karlovich, keppandi á Reykjavík Open fylgdist međ og skráđi mótiđ sem auđvitađ fer í sögubćkurnar. Allir ţátttakendur fengu bókavinninga.

Skákfélag Vinjar ţakkar stjórn Skákakademíunnar fyrir skemmtilegt mót.

Myndaalbúm mótsins


Héđinn og Hannes í 6.-15. sćti

Stórmeistararnir Héđinn Steingrímsson (2547) og Hannes Hlífar Stefánsson (2563) eru í 6.-15. sćti međ 5 vinninga ađ lokinni sjöundu umferđ Reykjavíkurskákmótsins sem fram fór í kvöld í Listasafni Reykjavíkur í Tryggvagötu.  Báđir gerđu ţeir jafntefli í hörkuskákum.  Hannes viđ stigahćsta keppenda mótsins úkraínska stórmeistarann Alexander Aerschenko (2673) en Héđinn viđ sćnska stórmeistarann Tiger Hillarp Persson (2586).  Úkraínski stórmeistarinn Yuriy Kruvoruchko (2604) er sem fyrr efstur en hann hefur 6 vinninga.

Ţröstur Ţórhallsson (2442) og Jón Viktor Gunnarsson (2463) eru nćstir íslensku skákmannanna en ţeir hafa 4,5 vinning. 

Áttunda og nćstsíđasta umferđ fer fram á morgun og hefst kl. 16.  Áhorfendur eru hvattir til ađ fjölmenna en ađstađan á skákstađ er einkar skemmtileg. 


Úrslit 7. umferđar:

 

NameRtgResult NameRtg
Kryvoruchko Yuriy 2604˝ - ˝ Shulman Yuri 2639
Marin Mihail 2556˝ - ˝ Vocaturo Daniele 2445
Areshchenko Alexander 2673˝ - ˝ Stefansson Hannes 2563
Steingrimsson Hedinn 2547˝ - ˝ Hillarp Persson Tiger 2586
Maze Sebastien 2579˝ - ˝ Nataf Igor-Alexandre 2533
Guilleux Fabien 23030 - 1 Gupta Abhijeet 2569
Oleksienko Mikhailo 2550˝ - ˝ Breder Dennis 2427
Leon Hoyos Manuel 2542˝ - ˝ Caspi Israel 2402
Conquest Stuart C 2531˝ - ˝ Popovic Milos T 2400
Williams Simon K 25070 - 1 Meszaros Michal 2376
Lund Esben 24211 - 0 Danielsen Henrik 2482
Roussel-Roozmon Thomas 24791 - 0 Cohen Or 2286
Cori Jorge 2370˝ - ˝ Grandelius Nils 2464
Siebrecht Sebastian 24401 - 0 Zak Uri 2198
Rombaldoni Axel 2309˝ - ˝ Galego Luis 2494
Carlhammar Magnus 23500 - 1 Bhat Vinay S 2495
Vernay Clovis 23390 - 1 Harika Dronavalli 2473
Gunnarsson Jon Viktor 24631 - 0 Kjartansson Gudmundur 2365
Thorfinnsson Bjorn 24080 - 1 Shytaj Luca 2453
Karlovich Anastazia 22510 - 1 Thorhallsson Throstur 2442
Perunovic Miodrag 24391 - 0 Hug Marcel 2257
Gretarsson Hjorvar Steinn 2279˝ - ˝ Ris Robert 2436
Rombaldoni Denis 24181 - 0 Ptacnikova Lenka 2249
Cori T Deysi 22561 - 0 Gislason Gudmundur 2351
Sofrigin Alexej 2252˝ - ˝ Kristjansson Stefan 2472
Arngrimsson Dagur 2404˝ - ˝ Thorsson Olafur 2199
Thorfinnsson Bragi 23831 - 0 Asgeirsson Heimir 2171
Andersen Mads 21901 - 0 Lagerman Robert 2368
Ostling Hakan 2151˝ - ˝ Johannesson Ingvar Thor 2345
Berg Runar 21300 - 1 Lucaroni Massimiliano 2310
Thorsteinsson Thorsteinn 2288˝ - ˝ Filosof Asi 1986
Tratatovici Dan 21220 - 1 Edvardsson Kristjan 2253
Macak Stefan 25271 - 0 Arnalds Stefan 1953
Thorsteinsson Erlingur 2130˝ - ˝ Halldorsson Gudmundur 2248
Thorgeirsson Sverrir 20940 - 1 Thorhallsson Gylfi 2219
Bergsson Stefan 20790 - 1 Naslund Mikael 2195
Vigfusson Vigfus 20270 - 1 Olafsson Thorvardur 2182
Bjornsson Tomas 21731 - 0 Fridgeirsson Dagur Andri 1787
Halldorsson Jon Arni 21621 - 0 Gudmundsdottir Geirthrudur Ann 1775
Westerberg Claes-Goran 18640 - 1 Bjornsson Sverrir Orn 2161
Andersson Christin 2132˝ - ˝ Unnarsson Sverrir 1860
Moskow Eric 22251 - 0 Thorsteinsdottir Hallgerdur 1951
Bjarnason Saevar 2211˝ - ˝ Brynjarsson Helgi 1949
Gudmundsson Stefan Freyr 2092˝ - ˝ Benediktsson Frimann 1939
Cross Ted 20760 - 1 Finnbogadottir Tinna Kristin 1660
Einarsson Einar Kristinn 20651 - 0 Eiriksson Vikingur Fjalar 1882
Helgadottir Sigridur Bjorg 1646˝ - ˝ Rodriguez Fonseca Jorge 2052
Jonsson Bjorn 2012˝ - ˝ Karlsson Mikael Johann 1505
Eliasson Kristjan Orn 19401 - 0 Gardarsson Hordur 1951
Sigurjonsson Siguringi 1904˝ - ˝ Gudmundsson Kjartan 2009
Johannsdottir Johanna Bjorg 17240 - 1 Kristinsson Bjarni Jens 1959
Jonsson Olafur Gisli 19131 - 0 Magnusson Patrekur Maron 1902
Palsson Svanberg Mar 1720˝ - ˝ Ingason Sigurdur 1949
Sverrisson Nokkvi 16751 - 0 Gasanova Ulker 1646
Andrason Pall 15641 - 0 Sigurdsson Birkir Karl 1355


Stađan:

 

Rk. NameFEDRtgPts. Rprtg+/-
1GMKryvoruchko Yuriy UKR2604627339,7
2IMVocaturo Daniele ITA24455,5268922,3
3GMShulman Yuri USA26395,526804
4GMMarin Mihail ROU25565,526115,3
5GMGupta Abhijeet IND25695,52550-0,6
6GMSteingrimsson Hedinn ISL2547526066,5
7IMMeszaros Michal SVK23765259522,5
8GMHillarp Persson Tiger SWE2586525810,9
9GMStefansson Hannes ISL2563525732,4
10GMMaze Sebastien FRA2579525680,6
11GMAreshchenko Alexander UKR267352606-3,6
12IMRoussel-Roozmon Thomas CAN247952453-1,1
13GMSiebrecht Sebastian GER2440524250,8
14GMNataf Igor-Alexandre FRA253352507-0,7
15IMLund Esben DEN2421524414,9
16 Guilleux Fabien FRA23034,5251734,5
17GMOleksienko Mikhailo UKR25504,52513-2,4
18GMLeon Hoyos Manuel MEX25424,525451,6
19GMConquest Stuart C ENG25314,525372,2
20IMRombaldoni Denis ITA24184,5249610
21IMGrandelius Nils SWE24644,524944,6
22FMRombaldoni Axel ITA23094,5248430,6
23IMCaspi Israel ISR24024,524376,5
24IMBreder Dennis GER24274,524526,1
25IMShytaj Luca ITA24534,52400-2,8
26GMBhat Vinay S USA24954,52372-9,4
27GMThorhallsson Throstur ISL24424,52375-4,5
 IMPopovic Milos T SRB24004,52333-0,9
29FMCori Jorge PER23704,52319-2,3
30IMHarika Dronavalli IND24734,52331-9,4
31WIMCori T Deysi PER22564,522724,1
32IMGunnarsson Jon Viktor ISL24634,52251-9,6
33IMPerunovic Miodrag SRB24394,52209-13,4
34 Zak Uri ISR21984250539
35GMDanielsen Henrik ISL248242382-4,9
36IMRis Robert NED243642385-2
37GMGalego Luis POR249442397-7,7
38GMWilliams Simon K ENG250742371-11,1
39FMCohen Or ISR2286422544,1
40 Andersen Mads DEN21904239427,6
41 Gretarsson Hjorvar Steinn ISL22794234516,4
42IMThorfinnsson Bragi ISL238342319-3,5
43 Edvardsson Kristjan ISL225342193-3
44FMLucaroni Massimiliano ITA231042159-8,7
45IMVernay Clovis FRA23393,5241215,1
46FMThorsteinsson Thorsteinn ISL22883,522967,9
47FMThorfinnsson Bjorn ISL24083,52350-2,9
48 Halldorsson Jon Arni ISL21623,5233422,6
49 Carlhammar Magnus SWE23503,52286-3,2
50FMKjartansson Gudmundur ISL23653,52320-2,5
51IMKristjansson Stefan ISL24723,52258-15,7
52WGMPtacnikova Lenka ISL22493,522570
53IMArngrimsson Dagur ISL24043,52207-23,1
54WGMKarlovich Anastazia UKR22513,52162-12,3
55 Olafsson Thorvardur ISL21823,5227010,1
56 Gislason Gudmundur ISL23513,52168-18,3
57FMBjornsson Tomas ISL21733,521853,5
58FMSofrigin Alexej RUS22523,522070,8
59FMJohannesson Ingvar Thor ISL23453,52191-15,6
60IMMacak Stefan SVK25273,52166-23,5
61 Ostling Hakan SWE21513,521401,5
62 Thorhallsson Gylfi ISL22193,52164-8,6
63 Bjornsson Sverrir Orn ISL21613,52117-6,2
64 Hug Marcel SUI22573,52031-16,6
65FMNaslund Mikael SWE21953,52117-9,8
66 Filosof Asi ISR19863,520464,8
67 Thorsson Olafur ISL21993,52056-1,2
68 Tratatovici Dan ISR21223225115
69FMLagerman Robert ISL236832261-11,6
70 Berg Runar ISL213032056-6
71 Eliasson Kristjan Orn ISL19403215924,1
72 Asgeirsson Heimir ISL217132163-1,6
73 Halldorsson Gudmundur ISL224832109-19,4
74 Thorsteinsson Erlingur ISL2130321605,3
75 Einarsson Einar Kristinn ISL206531986-8,9
76 Moskow Eric USA222532034-23,3
77 Finnbogadottir Tinna Kristin ISL16603205732,8
78WIMAndersson Christin SWE213231949-5,8
79 Unnarsson Sverrir ISL186031988 
80 Thorgeirsson Sverrir ISL20942,5227918,1
81 Vigfusson Vigfus ISL20272,5216313,5
82IMBjarnason Saevar ISL22112,52086-12,4
83 Benediktsson Frimann ISL19392,5215819,4
84 Bergsson Stefan ISL20792,52001-9,8
85 Westerberg Claes-Goran SWE18642,52127 
86 Brynjarsson Helgi ISL19492,5209517
87 Fridgeirsson Dagur Andri ISL17872,5203014,3
88 Rodriguez Fonseca Jorge ESP20522,51903-15
89 Arnalds Stefan ISL19532,521040
90 Jonsson Bjorn ISL20122,51874-27,8
91 Gudmundsdottir Geirthrudur Ann ISL17752,5203436,5
92 Kristinsson Bjarni Jens ISL19592,51838-12,1
93 Gudmundsson Stefan Freyr ISL20922,51946-18
94 Jonsson Olafur Gisli ISL19132,519480,4
95 Helgadottir Sigridur Bjorg ISL16462,5196024,9
96 Karlsson Mikael Johann ISL15052,51854 
97 Gudmundsson Kjartan ISL200921885-11,7
98 Cross Ted USA207621932-38,3
99 Eiriksson Vikingur Fjalar ISL188221953-4,3
100 Thorsteinsdottir Hallgerdur ISL195121854-12,4
101 Sigurjonsson Siguringi ISL190421921-0,8
102 Gardarsson Hordur ISL195121758-21,5
103 Sverrisson Nokkvi ISL167521723 
104 Magnusson Patrekur Maron ISL19021,519601,4
105 Palsson Svanberg Mar ISL17201,518426,8
106 Johannsdottir Johanna Bjorg ISL17241,51703-10,6
107 Ingason Sigurdur ISL19491,51748-23,7
108 Andrason Pall ISL15641,51686-11
109 Sigurdsson Birkir Karl ISL135511570 
110 Gasanova Ulker ISL16460,514570


Röđun 8. umferđar:

 

NameRtgResult NameRtg
Gupta Abhijeet 2569      Kryvoruchko Yuriy 2604
Shulman Yuri 2639      Marin Mihail 2556
Vocaturo Daniele 2445      Areshchenko Alexander 2673
Hillarp Persson Tiger 2586      Roussel-Roozmon Thomas 2479
Siebrecht Sebastian 2440      Maze Sebastien 2579
Nataf Igor-Alexandre 2533      Stefansson Hannes 2563
Meszaros Michal 2376      Steingrimsson Hedinn 2547
Oleksienko Mikhailo 2550      Lund Esben 2421
Popovic Milos T 2400      Leon Hoyos Manuel 2542
Breder Dennis 2427      Conquest Stuart C 2531
Bhat Vinay S 2495      Perunovic Miodrag 2439
Harika Dronavalli 2473      Rombaldoni Denis 2418
Grandelius Nils 2464      Rombaldoni Axel 2309
Caspi Israel 2402      Gunnarsson Jon Viktor 2463
Shytaj Luca 2453      Cori Jorge 2370
Thorhallsson Throstur 2442      Guilleux Fabien 2303
Williams Simon K 2507      Cori T Deysi 2256
Galego Luis 2494      Gretarsson Hjorvar Steinn 2279
Danielsen Henrik 2482      Zak Uri 2198
Cohen Or 2286      Ris Robert 2436
Edvardsson Kristjan 2253      Thorfinnsson Bragi 2383
Lucaroni Massimiliano 2310      Andersen Mads 2190
Ptacnikova Lenka 2249      Macak Stefan 2527
Kristjansson Stefan 2472      Karlovich Anastazia 2251
Thorhallsson Gylfi 2219      Thorfinnsson Bjorn 2408
Naslund Mikael 2195      Arngrimsson Dagur 2404
Thorsson Olafur 2199      Kjartansson Gudmundur 2365
Gislason Gudmundur 2351      Sofrigin Alexej 2252
Olafsson Thorvardur 2182      Carlhammar Magnus 2350
Johannesson Ingvar Thor 2345      Bjornsson Tomas 2173
Filosof Asi 1986      Vernay Clovis 2339
Bjornsson Sverrir Orn 2161      Thorsteinsson Thorsteinn 2288
Hug Marcel 2257      Halldorsson Jon Arni 2162
Lagerman Robert 2368      Ostling Hakan 2151
Halldorsson Gudmundur 2248      Tratatovici Dan 2122
Finnbogadottir Tinna Kristin 1660      Moskow Eric 2225
Asgeirsson Heimir 2171      Thorsteinsson Erlingur 2130
Andersson Christin 2132      Einarsson Einar Kristinn 2065
Unnarsson Sverrir 1860      Berg Runar 2130
Rodriguez Fonseca Jorge 2052      Eliasson Kristjan Orn 1940
Benediktsson Frimann 1939      Bjarnason Saevar 2211
Brynjarsson Helgi 1949      Thorgeirsson Sverrir 2094
Fridgeirsson Dagur Andri 1787      Gudmundsson Stefan Freyr 2092
Gudmundsdottir Geirthrudur Ann 1775      Bergsson Stefan 2079
Karlsson Mikael Johann 1505      Vigfusson Vigfus 2027
Jonsson Bjorn 2012      Jonsson Olafur Gisli 1913
Kristinsson Bjarni Jens 1959      Helgadottir Sigridur Bjorg 1646
Arnalds Stefan 1953      Westerberg Claes-Goran 1864
Thorsteinsdottir Hallgerdur 1951      Cross Ted 2076
Gudmundsson Kjartan 2009      Eiriksson Vikingur Fjalar 1882
Gardarsson Hordur 1951      Sverrisson Nokkvi 1675
Ingason Sigurdur 1949      Sigurjonsson Siguringi 1904
Andrason Pall 1564      Palsson Svanberg Mar 1720
Sigurdsson Birkir Karl 1355      Magnusson Patrekur Maron 1902
Gasanova Ulker 1646      Johannsdottir Johanna Bjorg 1724


Rétt er ađ vekja athygli á myndaalbúmi mótsins en myndirnar tók Ţórir Benediktsson.

Ţátt taka í mótinu 110 skákmenn sem er met ţátttaka.  Međal keppenda eru 19 stórmeistarar, 2 stórmeistarar kvenna og 20 alţjóđlegir meistarar.


Vin Open fer fram í dag

Mánudaginn 30. mars verđur stórmót haldiđ í Vin, Hverfisgötu 47 í Reykjavík. Vin Open hefst klukkan 13:00.

Skákfélag Vinjar og Skákakademía Reykjavíkur sameinast um glćsilegt mót sem er hluti af Skákhátíđinni í Reykjavík eđa Reykjavik Open. Von er á erlendum meisturum og fá ţá félagar í Skákfélagi Vinjar, sem og ađrir sem áhuga hafa (ţora) tćkifćri til ađ reyna sig.

Tefldar verđa sex umferđir međ fimm mínútna umhugsunartíma. Ađ móti loknu verđur bođiđ upp á glćsilegt kaffihlađborđ.


Veitt verđa sérstök verđlaun fyrir ţrjú efstu sćtin, 60 ára+ og 16 ára og yngri. Einnig verđa veitt verđlaun fyrir bestan árangur stigalausra.
-Allir ţátttakendur fá bókavinninga.-

Skákstjórar og dómarar eru ţeir Björn Ţorfinnsson, forseti Skáksambands Íslands og framkvćmdastjóri Skákakademíu Reykjavíkur, og stjórnarmađur Skákademíunnar og varaforseti Hróksins, Fide meistarinn Róbert Lagerman.

Vin er athvarf Rauđa kross Íslands fyrir fólk međ geđraskanir og er ađ Hverfisgötu 47. Teflt er á mánudögum klukkan 13 og ţá eru einnig mánađarlega haldin mót. Allir velkomnir og ţađ eru engin ţátttökugjöld. Síminn ţar er 561-2612.


Héđinn og Hannes í 5.-12. sćti

Stórmeistararnir Héđinn Steingrímsson (2547) og Hannes Hlífar Stefánsson (2563) eru í 5.-12. sćti međ 4,5 vinning ađ lokinni sjöttu umferđ Reykjavíkurmótsins, sem fram fór í Listasafni Reykjavíkur í Tryggvagötu í dag.  Héđinn gerđi baráttujafntefli viđ stigahćsta keppenda mótsins úkraínska stórmeistarann Alexander Aerschenko (2673) en Hannes vann ítalska alţjóđlega meistarann Denis Rombaldoni (2418). Úkraínski stórmeistarinn Yuriy Kruvoruchko (2604) er efstur međ 5,5 vinning.  

Henrik Danielsen (2472) er nćstur Íslendinga međ 4 vinninga.  Hjörvar Steinn Grétarsson (2279) heldur áfram ađ ná góđum úrslitum en í dag gerđi hann jafntefli viđ ítalska alţjóđlega meistarann Luca Shytaj (2453) og er međal ţeirra Íslendinga sem hafa 3,5 vinning.

Sjöunda umferđ fer fram á morgun og hefst kl. 16.  Áhorfendur eru hvattir til ađ fjölmenna en ađstađan á skákstađ er einkar skemmtileg. 

Úrslit 6. umferđar:

 

NameRtgResult NameRtg
Guilleux Fabien 23030 - 1 Kryvoruchko Yuriy 2604
Steingrimsson Hedinn 2547˝ - ˝ Areshchenko Alexander 2673
Shulman Yuri 26391 - 0 Conquest Stuart C 2531
Danielsen Henrik 24820 - 1 Marin Mihail 2556
Vocaturo Daniele 24451 - 0 Oleksienko Mikhailo 2550
Hillarp Persson Tiger 25861 - 0 Leon Hoyos Manuel 2542
Ris Robert 24360 - 1 Maze Sebastien 2579
Gupta Abhijeet 25691 - 0 Vernay Clovis 2339
Stefansson Hannes 25631 - 0 Rombaldoni Denis 2418
Nataf Igor-Alexandre 25331 - 0 Thorfinnsson Bjorn 2408
Breder Dennis 2427˝ - ˝ Williams Simon K 2507
Caspi Israel 2402˝ - ˝ Roussel-Roozmon Thomas 2479
Meszaros Michal 2376˝ - ˝ Siebrecht Sebastian 2440
Kjartansson Gudmundur 2365˝ - ˝ Galego Luis 2494
Harika Dronavalli 2473˝ - ˝ Carlhammar Magnus 2350
Kristjansson Stefan 24720 - 1 Rombaldoni Axel 2309
Grandelius Nils 24641 - 0 Thorsteinsson Thorsteinn 2288
Shytaj Luca 2453˝ - ˝ Gretarsson Hjorvar Steinn 2279
Thorhallsson Throstur 2442˝ - ˝ Cori T Deysi 2256
Lagerman Robert 23680 - 1 Lund Esben 2421
Popovic Milos T 24001 - 0 Andersen Mads 2190
Cohen Or 22861 - 0 Thorfinnsson Bragi 2383
Edvardsson Kristjan 22530 - 1 Cori Jorge 2370
Zak Uri 21981 - 0 Macak Stefan 2527
Bhat Vinay S 24951 - 0 Bjornsson Tomas 2173
Halldorsson Gudmundur 22480 - 1 Gunnarsson Jon Viktor 2463
Olafsson Thorvardur 21820 - 1 Perunovic Miodrag 2439
Asgeirsson Heimir 2171˝ - ˝ Arngrimsson Dagur 2404
Gislason Gudmundur 23511 - 0 Halldorsson Jon Arni 2162
Lucaroni Massimiliano 2310˝ - ˝ Ostling Hakan 2151
Hug Marcel 22571 - 0 Thorgeirsson Sverrir 2094
Karlovich Anastazia 2251+ - - Fridgeirsson Dagur Andri 1787
Ptacnikova Lenka 22491 - 0 Westerberg Claes-Goran 1864
Johannesson Ingvar Thor 23451 - 0 Gudmundsson Stefan Freyr 2092
Rodriguez Fonseca Jorge 20520 - 1 Sofrigin Alexej 2252
Thorhallsson Gylfi 2219˝ - ˝ Bergsson Stefan 2079
Filosof Asi 19861 - 0 Bjarnason Saevar 2211
Thorsson Olafur 21991 - 0 Einarsson Einar Kristinn 2065
Bjornsson Sverrir Orn 2161˝ - ˝ Vigfusson Vigfus 2027
Berg Runar 21301 - 0 Eliasson Kristjan Orn 1940
Arnalds Stefan 1953˝ - ˝ Thorsteinsson Erlingur 2130
Benediktsson Frimann 19390 - 1 Tratatovici Dan 2122
Gudmundsdottir Geirthrudur Ann 1775˝ - ˝ Moskow Eric 2225
Naslund Mikael 21951 - 0 Sigurjonsson Siguringi 1904
Magnusson Patrekur Maron 19020 - 1 Andersson Christin 2132
Eiriksson Vikingur Fjalar 1882˝ - ˝ Cross Ted 2076
Finnbogadottir Tinna Kristin 1660˝ - ˝ Jonsson Bjorn 2012
Unnarsson Sverrir 18601 - 0 Gudmundsson Kjartan 2009
Karlsson Mikael Johann 1505˝ - ˝ Brynjarsson Helgi 1949
Kristinsson Bjarni Jens 1959˝ - ˝ Jonsson Olafur Gisli 1913
Gardarsson Hordur 19511 - 0 Palsson Svanberg Mar 1720
Sigurdsson Birkir Karl 13550 - 1 Thorsteinsdottir Hallgerdur 1951
Ingason Sigurdur 19490 - 1 Helgadottir Sigridur Bjorg 1646
Sverrisson Nokkvi 1675˝ - ˝ Johannsdottir Johanna Bjorg 1724
Gasanova Ulker 1646˝ - ˝ Andrason Pall 1564


Stađan:

 

 

Rk. NameFEDRtgPts. Rprtg+/-
1GMKryvoruchko Yuriy UKR26045,527899,2
2IMVocaturo Daniele ITA24455271520,8
3GMShulman Yuri USA2639526984,5
4GMMarin Mihail ROU2556526436,8
5GMSteingrimsson Hedinn ISL25474,526186
6 Guilleux Fabien FRA23034,5258337,2
7GMStefansson Hannes ISL25634,525660,9
8GMAreshchenko Alexander UKR26734,52621-2,1
9GMHillarp Persson Tiger SWE25864,525961,4
10GMMaze Sebastien FRA25794,525821,2
11GMGupta Abhijeet IND25694,52516-2,4
12GMNataf Igor-Alexandre FRA25334,52504-1,3
13GMConquest Stuart C ENG2531425664
14GMLeon Hoyos Manuel MEX2542425753,5
15GMOleksienko Mikhailo UKR255042533-0,7
  Zak Uri ISR21984258342
17IMGrandelius Nils SWE2464425215,9
18IMMeszaros Michal SVK23764255115,7
19IMRoussel-Roozmon Thomas CAN247942422-3,6
20GMDanielsen Henrik ISL2482424430,9
21FMRombaldoni Axel ITA23094248827
22GMSiebrecht Sebastian GER244042404-1,2
23IMCaspi Israel ISR2402424264,6
24IMBreder Dennis GER2427424424,4
25GMWilliams Simon K ENG250742437-4,3
26IMLund Esben DEN242142375-0,9
27IMPopovic Milos T SRB240042306-2,7
28FMCohen Or ISR2286422847,8
29FMCori Jorge PER237042301-4,2
30IMVernay Clovis FRA23393,5245920
31IMRis Robert NED24363,524010,1
32IMRombaldoni Denis ITA24183,524767,2
33FMThorfinnsson Bjorn ISL24083,523901,5
34GMGalego Luis POR24943,52410-5,3
35 Carlhammar Magnus SWE23503,523081,5
36GMThorhallsson Throstur ISL24423,52334-7
37GMBhat Vinay S USA24953,52314-12,5
38FMKjartansson Gudmundur ISL23653,523533
39IMShytaj Luca ITA24533,52337-7,2
40WGMKarlovich Anastazia UKR22513,52174-8,6
41WGMPtacnikova Lenka ISL22493,522884,2
42 Gretarsson Hjorvar Steinn ISL22793,5232913,2
43IMHarika Dronavalli IND24733,52268-12,6
44 Gislason Gudmundur ISL23513,52210-8,9
45WIMCori T Deysi PER22563,52197-5,4
46IMGunnarsson Jon Viktor ISL24633,52170-13,3
47IMPerunovic Miodrag SRB24393,52140-16
48 Hug Marcel SUI22573,52020-12,8
49FMThorsteinsson Thorsteinn ISL22883234813,2
50 Tratatovici Dan ISR21223230919,8
51IMThorfinnsson Bragi ISL238332285-5,8
52 Andersen Mads DEN21903234016,6
53IMKristjansson Stefan ISL247232259-12,9
54 Edvardsson Kristjan ISL225332146-7,8
55IMArngrimsson Dagur ISL240432209-19,2
56 Asgeirsson Heimir ISL2171321841,8
57FMJohannesson Ingvar Thor ISL234532197-11,9
58FMLagerman Robert ISL236832332-0,6
59FMSofrigin Alexej RUS225232163-3,5
60 Berg Runar ISL213032072-2,1
61FMLucaroni Massimiliano ITA231032105-12,6
62 Ostling Hakan SWE215132105-2,3
63 Thorsson Olafur ISL219931998-5,1
64 Filosof Asi ISR198632006-0,4
65 Halldorsson Jon Arni ISL21622,5237021
66 Thorgeirsson Sverrir ISL20942,5235123,1
67 Westerberg Claes-Goran SWE18642,52183 
68FMBjornsson Tomas ISL21732,521951,8
69 Vigfusson Vigfus ISL20272,5222117,9
70 Thorsteinsson Erlingur ISL21302,521472,8
71IMMacak Stefan SVK25272,52145-24,6
72 Olafsson Thorvardur ISL21822,522545,7
73 Bergsson Stefan ISL20792,52030-4,7
74 Thorhallsson Gylfi ISL22192,52119-13,5
75 Bjornsson Sverrir Orn ISL21612,52102-6,2
76 Fridgeirsson Dagur Andri ISL17872,5207015,9
77FMNaslund Mikael SWE21952,52066-14,9
78 Halldorsson Gudmundur ISL22482,52107-17
79 Arnalds Stefan ISL19532,520960
80WIMAndersson Christin SWE21322,51965-5,8
81 Gudmundsdottir Geirthrudur Ann ISL17752,5207539,3
82 Unnarsson Sverrir ISL18602,51965 
83 Brynjarsson Helgi ISL19492206912,1
84 Benediktsson Frimann ISL19392216416,4
85 Eliasson Kristjan Orn ISL19402212716,4
86IMBjarnason Saevar ISL221122103-9,2
87 Rodriguez Fonseca Jorge ESP205221939-9,1
88 Cross Ted USA207622037-16
89 Einarsson Einar Kristinn ISL206521937-12,8
90 Helgadottir Sigridur Bjorg ISL16462193919
91 Eiriksson Vikingur Fjalar ISL1882219942,3
92 Moskow Eric USA222521982-25,8
93 Jonsson Bjorn ISL201221930-27,8
94 Gudmundsson Stefan Freyr ISL209221941-15
95 Finnbogadottir Tinna Kristin ISL16602198819,5
96 Thorsteinsdottir Hallgerdur ISL195121852-9,9
97 Gardarsson Hordur ISL195121787-13,6
98 Karlsson Mikael Johann ISL150521822 
99 Magnusson Patrekur Maron ISL19021,520438,6
100 Gudmundsson Kjartan ISL20091,51874-9,6
101 Sigurjonsson Siguringi ISL19041,51897-2,8
102 Kristinsson Bjarni Jens ISL19591,51783-15,3
103 Jonsson Olafur Gisli ISL19131,51881-6,8
104 Johannsdottir Johanna Bjorg ISL17241,51736-7,5
105 Palsson Svanberg Mar ISL1720118192,4
106 Ingason Sigurdur ISL194911748-19,4
107 Sverrisson Nokkvi ISL167511647 
108 Sigurdsson Birkir Karl ISL135511658 
109 Gasanova Ulker ISL16460,515120
110 Andrason Pall ISL15640,51609-11


Röđun 7. umferđar:

 

NameRtgResult NameRtg
Kryvoruchko Yuriy 2604      Shulman Yuri 2639
Marin Mihail 2556      Vocaturo Daniele 2445
Areshchenko Alexander 2673      Stefansson Hannes 2563
Steingrimsson Hedinn 2547      Hillarp Persson Tiger 2586
Maze Sebastien 2579      Nataf Igor-Alexandre 2533
Guilleux Fabien 2303      Gupta Abhijeet 2569
Oleksienko Mikhailo 2550      Breder Dennis 2427
Leon Hoyos Manuel 2542      Caspi Israel 2402
Conquest Stuart C 2531      Popovic Milos T 2400
Williams Simon K 2507      Meszaros Michal 2376
Lund Esben 2421      Danielsen Henrik 2482
Roussel-Roozmon Thomas 2479      Cohen Or 2286
Cori Jorge 2370      Grandelius Nils 2464
Siebrecht Sebastian 2440      Zak Uri 2198
Rombaldoni Axel 2309      Galego Luis 2494
Carlhammar Magnus 2350      Bhat Vinay S 2495
Vernay Clovis 2339      Harika Dronavalli 2473
Gunnarsson Jon Viktor 2463      Kjartansson Gudmundur 2365
Thorfinnsson Bjorn 2408      Shytaj Luca 2453
Karlovich Anastazia 2251      Thorhallsson Throstur 2442
Perunovic Miodrag 2439      Hug Marcel 2257
Gretarsson Hjorvar Steinn 2279      Ris Robert 2436
Rombaldoni Denis 2418      Ptacnikova Lenka 2249
Cori T Deysi 2256      Gislason Gudmundur 2351
Sofrigin Alexej 2252      Kristjansson Stefan 2472
Arngrimsson Dagur 2404      Thorsson Olafur 2199
Thorfinnsson Bragi 2383      Asgeirsson Heimir 2171
Andersen Mads 2190      Lagerman Robert 2368
Ostling Hakan 2151      Johannesson Ingvar Thor 2345
Berg Runar 2130      Lucaroni Massimiliano 2310
Thorsteinsson Thorsteinn 2288      Filosof Asi 1986
Tratatovici Dan 2122      Edvardsson Kristjan 2253
Macak Stefan 2527      Arnalds Stefan 1953
Thorsteinsson Erlingur 2130      Halldorsson Gudmundur 2248
Thorgeirsson Sverrir 2094      Thorhallsson Gylfi 2219
Bergsson Stefan 2079      Naslund Mikael 2195
Vigfusson Vigfus 2027      Olafsson Thorvardur 2182
Bjornsson Tomas 2173      Fridgeirsson Dagur Andri 1787
Halldorsson Jon Arni 2162      Gudmundsdottir Geirthrudur Ann 1775
Westerberg Claes-Goran 1864      Bjornsson Sverrir Orn 2161
Andersson Christin 2132      Unnarsson Sverrir 1860
Moskow Eric 2225      Thorsteinsdottir Hallgerdur 1951
Bjarnason Saevar 2211      Brynjarsson Helgi 1949
Gudmundsson Stefan Freyr 2092      Benediktsson Frimann 1939
Cross Ted 2076      Finnbogadottir Tinna Kristin 1660
Einarsson Einar Kristinn 2065      Eiriksson Vikingur Fjalar 1882
Helgadottir Sigridur Bjorg 1646      Rodriguez Fonseca Jorge 2052
Jonsson Bjorn 2012      Karlsson Mikael Johann 1505
Eliasson Kristjan Orn 1940      Gardarsson Hordur 1951
Sigurjonsson Siguringi 1904      Gudmundsson Kjartan 2009
Johannsdottir Johanna Bjorg 1724      Kristinsson Bjarni Jens 1959
Jonsson Olafur Gisli 1913      Magnusson Patrekur Maron 1902
Palsson Svanberg Mar 1720      Ingason Sigurdur 1949
Sverrisson Nokkvi 1675      Gasanova Ulker 1646
Andrason Pall 1564      Sigurdsson Birkir Karl 1355


Ţátt taka í mótinu 110 skákmenn sem er met ţátttaka.  Međal keppenda eru 19 stórmeistarar, 2 stórmeistarar kvenna og 20 alţjóđlegir meistarar.


Hjörtur Ţór og Guđmar Magni skólaskákmeistarar Norđurlands vestra

Hjörtur Ţór Magnússon sigrađi í eldri flokki kjördćmismóts Norđurlands vestra sem fram fór í Húnavallaskóla í dag.   Guđmar Magni Óskarsson sigrađi í yngri flokki en báđir eru ţeir úr Húnavallaskóla.

Lokastađan í eldri flokki:

  1. Hjörtur Ţór Magnússon 5 v. + 1
  2. Svandís Ţóra Kristinsdóttir 5 v. + 0
  3. Guđrún Kata Egilsdóttir 2 v.
  4. Sandra Haraldsdóttir 0

Tefld var tvöföld umferđ međ 10 mín. umhugsunartíma og bráđabanaskák 5 mín.  Keppendur voru allir úr Húnavallaskóla.

Lokastađan í yngri flokki:

  1. Guđmar Magni Óskarsson  5 v.
  2. Gísli Geir Gíslason 3 1/2 v.
  3. Natan Geir Guđmundsson 2 v.
  4. Helga Haraldsdóttir 1 1/2 v.

Sömu tímamörk og í eldri flokki. 


Hörđur Aron sigrađi í barna- og unglingaflokki Reykjavik Blitz

Hordur AronLaugardaginn 28.mars fór fram barna- og unglingaflokkur Reykjavik Blitz. Sextán öflugum krökkum var bođiđ til leiks og var teflt samkvćmt útsláttarfyrirkomulagi. Átta stigahćstu keppendurnir drógu sér andstćđing úr hópi ţeirra stigalćgri svo hófst baráttan. Tefldar voru tvćr 5 mín. hrađskákir međ skiptum litum og ef stađan var jöfn eftir ţćr ţá var tefld ein Armageddon hrađskák ţar sem hvítur hafđi 6 mín. en svartur 5 mín. og svörtum dugđi jafntefli.Sigurvegarar

Eins og gefur ađ skilja var keppnin ćsispennandi en ţegar ađ klukkubarningnum lauk stóđ Hörđur Aron Hauksson uppi sem sigurvegari. Hann ţurfti ţó ađ hafa fyrir hlutunum ţví tvisvar sinnum ţurfti hann ađ knýja fram úrslit í bráđabana en kappinn er greinilega sterkur á taugum. Örn Leó Jóhannsson varđ í öđru sćti eftir harđa baráttu í úrslitaeinvíginu gegn Herđi. Guđmundur Kristinn Lee og Dagur Kjartansson tefldu um ţriđja sćtiđ og hafđi Guđmundur betur. Nánari úrslit má sjá hér ađ neđan.

Keppendur voru leystir út međ verđlaunum frá Max raftćkjum, páskaeggjum frá Nóa og Siríusi, bókum frá Listasafni Reykjavíkur og veglegum verđlaunagripum frá Skákakademíu Reykjavíkur.

16-manna úrslit

Hörđur Aron Hauksson - Dagur Ragnarsson 1-1

Örn Leó Jóhannsson - Andri Jökulsson 2-0

Eiríkur Örn Brynjarsson - Patrekur Ţórsson 2-0

Dagur Kjartansson - Kristófer Jóel Jóhannesson 1,5-0,5

Hrund Hauksdóttir - Kristinn Andri Kristinsson 2-0

Guđmundur Kristinn Lee - Oliver Aron Jóhannesson 1,5-0,5

Hilmar Freyr Friđgeirsson - Jón Trausti Harđarson 0-2

Brynjar Steingrímsson - Skúli Guđmundsson 1-1

8-manna úrslit

Dagur Kjartansson - Hrund Hauksdóttir 2-0

Guđmundur Kristinn Lee - Eiríkur Örn Brynjarsson 1,5-0,5

Jón Trausti Harđarson - Örn Leó Jóhannsson 1-1

Brynjar Steingrímsson - Hörđur Aron Hauksson 0-2

4-manna úrslit

Dagur Kjartansson - Örn Leó Jóhannsson 0-2

Guđmundur Kristinn Lee - Hörđur Aron Hauksson 0-2

3.sćti:

Guđmundur Kristinn Lee - Dagur Kjartansson 2-0

1.sćti:

Hörđur Aron Hauksson - Örn Leó Jóhannsson 1-1

 


Fimmtudagsmót féll niđur

Fimmtudagsmót TR sem vera átti síđastliđiđ fimmtudagskvöld féll niđur.  Vegna óviđráđanlegra orsaka láđist ađ gefa út tilkynningu ţess efnis.

Stjórn Taflfélags Reykjavíkur biđst velvirđingar á ţví.

Skákdagurinn 29. mars - mikiđ um ađ vera!

Sunnudagurinn 29.mars verđur ćđi viđburđarríkur en dagskráin er á ţessa leiđ:

Lifandi skák ţar sem enginn er drepinn, kl.14.00 viđ Útitafliđ.

Skáksamband Íslands var ásamt Knattspyrnusambandi Íslands fyrst til ađ stíga fram og styđja viđ Heimsgöngu um friđ sem fram fer síđar á árinu. Til ađ vekja athygli á málstađnum verđur efnt til lifandi skákar á útitaflinu í dag ţar sem gestir, skákáhugamenn og gangandi vegfarendur munu stilla sér upp sem taflmennirnir ţrjátíu og tveir og fćra sig í takt viđ óskir óvćntra meistarar koma til međ ađ tefla skákina. Skákinni verđur svo lýst međ ţeim tillögum sem Skáksambandinu barst ţegar ađ óskađ var eftir öđru orđi en „drepa" ţegar uppskipti eiga sér stađ. Viđtökur voru framúrskarandi en á milli 40-50 mismunandi tillögur bárust.

Saga skáklistarinnar međ augum Helga Ólafssonar, kl.15.00 á Kjarvalsstöđum.

Ađ afloknu útitaflinu er kjöriđ ađ skella sér uppá Kjarvalsstađi ţar sem stórmeistarinn Helgi Ólafsson heldur fyrirlestur um sögu og uppruna skáklistarinnar í tengslum viđ sýninguna „Skáklist" á Kjarvalsstöđum.   Helgi mun fara vítt og breytt í fyrirlestri sínum og međal annars rćđa um arabíska skák frá ţví um 1000, rćđa söguna Manntafl eftir Stefan Sweig, sem sett var á sviđ Borgarleikhússins fyrir nokkru og einnig beina sjónum ađ skák í verkum Halldórs Laxness.

XXIV. Alţjóđlega Reykjavíkurskákmótiđ  6.umferđ, kl.16-21.00, Hafnarhúsinu, Tryggvagötu

Héđinn Steingrímsson og Henrik Danielsen eru í toppbaráttunni á mótinu en margfaldur sigurvegari ţess, Hannes Hlífar Stefánsson, er ekki langt undan. Ungir íslenskir skákmenn á borđ viđ Hjörvar Stein Grétarsson og Sverrir Ţorgeirsson eru einnig ađ gera ţađ gott auk ţess sem forseti Skáksambandsins getur ekki hćtt ađ grísa á punkta.

Reykjavik Blitz - seinni undanrásarriđill, kl.21.00 á veitingarstađnum Balthazar, bar- og grill.

Fimmtíu skákmenn geta tekiđ ţátt í mótinu og verđa ţađ ţeir sem fyrstir skrá sig á mótsstađ Alţjóđlega Reykjavíkurmótsins. Skákáhugamenn sem ekki tefla í alţjóđlega mótinu eru sérstaklega hvattir til ţess ađ reyna sig gegn meisturunum. Tefldar verđa níu umferđir međ 5 mín. umhugsunartíma ţannig ađ mótiđ tekur um eina og hálfa klukkustund.

Fjórir efstu skákmennirnir vinna sér sćti í úrslitum alţjóđlega hrađskáksmótsins, Reykjavik Blitz, sem fram fer í Hafnarhúsinu ţann 1.apríl nćstkomandi, kl.19.00.

 


Héđinn og Henrik í 3.-11. sćti

Stórmeistararnir Héđinn Steingrímsson (2547) og Henrik Danielsen (2482) hafa 4 vinninga og eru í 3.-11. sćti ađ lokinni fimmtu umferđ Reykjavíkurmótsins, sem fram fór í Listasafni Reykjavíkur í Tryggvagötu í kvöld.  Björn Ţorfinnsson (2408) gerđi jafntefli viđ indverska stórmeistarann Abhijeet Gupta (2569) međ frćkilegri vörn og er nćstur Íslendinganna međ 3,5 vinning ásamt Hannesi Hlífari Stefánssyni (2563).   Efstir međ 4,5 vinning eru úkraínski stórmeistarinn Yuriy Kruvoruchko (2604) og Frakkinn Fabian Guillex (2303) en frammistađa ţess síđarnefnda kemur mjög á óvart enda ađeins 48. stigahćsti keppandinn.   

Sjötta umferđ fer fram á morgun og hefst kl. 16.  Áhorfendur eru hvattir til ađ fjölmenna en ađstađan á skákstađ er einkar skemmtileg.  Bođiđ verđur upp á skákskýringar. 

Úrslit 5. umferđar:

 

NameRtgResult NameRtg
Kryvoruchko Yuriy 26041 - 0 Conquest Stuart C 2531
Maze Sebastien 25790 - 1 Guilleux Fabien 2303
Marin Mihail 2556˝ - ˝ Leon Hoyos Manuel 2542
Vocaturo Daniele 2445˝ - ˝ Steingrimsson Hedinn 2547
Areshchenko Alexander 26731 - 0 Kristjansson Stefan 2472
Lund Esben 24210 - 1 Shulman Yuri 2639
Rombaldoni Denis 2418˝ - ˝ Hillarp Persson Tiger 2586
Thorfinnsson Bjorn 2408˝ - ˝ Gupta Abhijeet 2569
Stefansson Hannes 2563˝ - ˝ Breder Dennis 2427
Oleksienko Mikhailo 25501 - 0 Grandelius Nils 2464
Williams Simon K 2507˝ - ˝ Caspi Israel 2402
Rombaldoni Axel 23090 - 1 Danielsen Henrik 2482
Thorsteinsson Thorsteinn 22880 - 1 Nataf Igor-Alexandre 2533
Macak Stefan 25270 - 1 Meszaros Michal 2376
Vernay Clovis 23391 - 0 Bhat Vinay S 2495
Galego Luis 2494˝ - ˝ Lagerman Robert 2368
Roussel-Roozmon Thomas 24791 - 0 Gislason Gudmundur 2351
Gretarsson Hjorvar Steinn 2279˝ - ˝ Thorhallsson Throstur 2442
Siebrecht Sebastian 24401 - 0 Karlovich Anastazia 2251
Ris Robert 24361 - 0 Ptacnikova Lenka 2249
Zak Uri 2198˝ - ˝ Popovic Milos T 2400
Sofrigin Alexej 22520 - 1 Harika Dronavalli 2473
Gunnarsson Jon Viktor 2463˝ - ˝ Olafsson Thorvardur 2182
Bjarnason Saevar 22110 - 1 Shytaj Luca 2453
Arngrimsson Dagur 2404˝ - ˝ Halldorsson Jon Arni 2162
Thorfinnsson Bragi 23831 - 0 Bjornsson Sverrir Orn 2161
Cori Jorge 23701 - 0 Berg Runar 2130
Kjartansson Gudmundur 23651 - 0 Thorsteinsson Erlingur 2130
Carlhammar Magnus 23501 - 0 Tratatovici Dan 2122
Andersen Mads 21901 - 0 Johannesson Ingvar Thor 2345
Thorgeirsson Sverrir 2094˝ - ˝ Lucaroni Massimiliano 2310
Bergsson Stefan 20790 - 1 Cohen Or 2286
Cori T Deysi 22561 - 0 Arnalds Stefan 1953
Eliasson Kristjan Orn 19400 - 1 Edvardsson Kristjan 2253
Perunovic Miodrag 24391 - 0 Benediktsson Frimann 1939
Hug Marcel 22571 - 0 Jonsson Bjorn 2012
Cross Ted 20760 - 1 Halldorsson Gudmundur 2248
Vigfusson Vigfus 2027˝ - ˝ Thorhallsson Gylfi 2219
Fridgeirsson Dagur Andri 17871 - 0 Naslund Mikael 2195
Bjornsson Tomas 21731 - 0 Magnusson Patrekur Maron 1902
Brynjarsson Helgi 19490 - 1 Asgeirsson Heimir 2171
Ostling Hakan 21511 - 0 Eiriksson Vikingur Fjalar 1882
Westerberg Claes-Goran 18641 - 0 Andersson Christin 2132
Gudmundsson Stefan Freyr 2092˝ - ˝ Gudmundsdottir Geirthrudur Ann 1775
Moskow Eric 2225˝ - ˝ Sigurjonsson Siguringi 1904
Jonsson Olafur Gisli 19130 - 1 Thorsson Olafur 2199
Einarsson Einar Kristinn 20651 - 0 Johannsdottir Johanna Bjorg 1724
Palsson Svanberg Mar 17200 - 1 Rodriguez Fonseca Jorge 2052
Gudmundsson Kjartan 2009˝ - ˝ Finnbogadottir Tinna Kristin 1660
Helgadottir Sigridur Bjorg 16460 - 1 Filosof Asi 1986
Thorsteinsdottir Hallgerdur 1951˝ - ˝ Unnarsson Sverrir 1860
Ingason Sigurdur 1949˝ - ˝ Gardarsson Hordur 1951
Karlsson Mikael Johann 15051 - 0 Sverrisson Nokkvi 1675
Andrason Pall 15640 - 1 Kristinsson Bjarni Jens 1959
Gasanova Ulker 16460 - 1 Sigurdsson Birkir Karl 1355


Stađan:

 

Rk. NameFEDRtgPts. Rprtg+/-
1GMKryvoruchko Yuriy UKR26044,527717,7
2 Guilleux Fabien FRA23034,5271339,5
3GMSteingrimsson Hedinn ISL2547426154,3
4IMVocaturo Daniele ITA24454266114,4
5GMLeon Hoyos Manuel MEX2542426627,9
6GMConquest Stuart C ENG2531426427,5
7GMShulman Yuri USA2639426431
8GMAreshchenko Alexander UKR267342645-0,4
9GMMarin Mihail ROU2556425872,8
10GMOleksienko Mikhailo UKR2550426405,7
11GMDanielsen Henrik ISL2482425104,9
12GMMaze Sebastien FRA25793,52529-1,9
13IMMeszaros Michal SVK23763,5257214,8
14GMHillarp Persson Tiger SWE25863,52524-3
15IMVernay Clovis FRA23393,5251723,1
16GMGupta Abhijeet IND25693,52469-4,5
17GMNataf Igor-Alexandre FRA25333,52441-4,6
18IMRombaldoni Denis ITA24183,5253910,3
19GMStefansson Hannes ISL25633,52512-2,2
20IMRoussel-Roozmon Thomas CAN24793,52425-2,5
21IMRis Robert NED24363,524463,2
22GMSiebrecht Sebastian GER24403,52409-0,3
23FMThorfinnsson Bjorn ISL24083,524414,8
24IMBreder Dennis GER24273,524283,3
25GMWilliams Simon K ENG25073,52437-3,2
26IMCaspi Israel ISR24023,524143,5
27IMGrandelius Nils SWE2464324903,2
28GMGalego Luis POR249432422-3,6
29 Zak Uri ISR21983251628,8
30FMThorsteinsson Thorsteinn ISL22883239717,3
31FMRombaldoni Axel ITA23093241316,2
32IMLund Esben DEN242132299-5,2
33IMShytaj Luca ITA245332352-4,9
34IMKristjansson Stefan ISL247232321-5,7
35GMThorhallsson Throstur ISL244232353-4,6
  Carlhammar Magnus SWE235032278-1
37IMThorfinnsson Bragi ISL2383323570,5
38FMLagerman Robert ISL2368323865,8
39IMPopovic Milos T SRB240032251-5
40 Andersen Mads DEN21903240020,1
41FMKjartansson Gudmundur ISL2365323280,4
42FMCori Jorge PER237032232-9,3
43 Edvardsson Kristjan ISL225332174-2,7
44FMCohen Or ISR228632186-1,6
45 Gretarsson Hjorvar Steinn ISL2279323079,8
46IMHarika Dronavalli IND247332255-10,9
 WIMCori T Deysi PER225632151-9
48GMBhat Vinay S USA24952,52273-13,8
  Halldorsson Jon Arni ISL21622,5244224,8
50WGMKarlovich Anastazia UKR22512,52174-8,6
51WGMPtacnikova Lenka ISL22492,523044,2
52 Thorgeirsson Sverrir ISL20942,5243927,3
53IMArngrimsson Dagur ISL24042,52216-14,9
  Asgeirsson Heimir ISL21712,52140-2,5
55IMMacak Stefan SVK25272,52202-15,8
56 Olafsson Thorvardur ISL21822,522858,4
57IMGunnarsson Jon Viktor ISL24632,52086-15,6
58 Gislason Gudmundur ISL23512,52151-12,6
 FMBjornsson Tomas ISL21732,522033,8
60FMLucaroni Massimiliano ITA23102,52096-9,4
61 Westerberg Claes-Goran SWE18642,52238 
62IMPerunovic Miodrag SRB24392,52063-17,8
63 Hug Marcel SUI22572,51937-17
64 Ostling Hakan SWE21512,52064-5,4
65 Halldorsson Gudmundur ISL22482,52104-13,5
66 Fridgeirsson Dagur Andri ISL17872,5207015,9
67 Tratatovici Dan ISR21222231115,9
68FMJohannesson Ingvar Thor ISL234522146-14,7
69 Eliasson Kristjan Orn ISL19402220420,1
70 Thorsteinsson Erlingur ISL2130221826,3
71 Vigfusson Vigfus ISL20272223015,1
72IMBjarnason Saevar ISL221122205-1,4
73 Benediktsson Frimann ISL19392225020,3
74FMSofrigin Alexej RUS225222113-7,1
75 Thorhallsson Gylfi ISL221922123-10,6
76 Bjornsson Sverrir Orn ISL216122114-3,5
77 Berg Runar ISL213022027-5,8
78 Rodriguez Fonseca Jorge ESP205221955-5,6
79 Arnalds Stefan ISL1953220850
80 Einarsson Einar Kristinn ISL206521963-7,9
81 Gudmundsdottir Geirthrudur Ann ISL17752204129,5
82 Bergsson Stefan ISL207921989-7,5
83 Gudmundsson Stefan Freyr ISL209221939-12,1
84 Thorsson Olafur ISL219921913-9,9
85 Filosof Asi ISR198621893-12,1
86 Brynjarsson Helgi ISL19491,5218312,1
87 Magnusson Patrekur Maron ISL19021,5210811,7
88FMNaslund Mikael SWE21951,52018-17,1
89WIMAndersson Christin SWE21321,51897-9
90 Gudmundsson Kjartan ISL20091,51959-9,6
91 Eiriksson Vikingur Fjalar ISL18821,51978-4
92 Jonsson Bjorn ISL20121,51985-18
93 Moskow Eric USA22251,52024-20
94 Sigurjonsson Siguringi ISL19041,51920-0,6
  Finnbogadottir Tinna Kristin ISL16601,5198413,6
96 Cross Ted USA20761,52069-9,8
97 Karlsson Mikael Johann ISL15051,51797 
98 Unnarsson Sverrir ISL18601,51876 
99 Palsson Svanberg Mar ISL1720118815,6
100 Thorsteinsdottir Hallgerdur ISL195111861-9,9
101 Helgadottir Sigridur Bjorg ISL1646118466,2
102 Johannsdottir Johanna Bjorg ISL172411740-7,5
103 Gardarsson Hordur ISL195111710-16,8
104 Kristinsson Bjarni Jens ISL195911748-14,4
105 Jonsson Olafur Gisli ISL191311857-7,7
106 Ingason Sigurdur ISL194911856-6,4
107 Sigurdsson Birkir Karl ISL135511687 
108 Sverrisson Nokkvi ISL16750,51594 
109 Gasanova Ulker ISL1646013060
110 Andrason Pall ISL156401406-13,8


Pörun 6. umferđar:

 

 

NameRtgResult NameRtg
Guilleux Fabien 2303      Kryvoruchko Yuriy 2604
Steingrimsson Hedinn 2547      Areshchenko Alexander 2673
Shulman Yuri 2639      Conquest Stuart C 2531
Danielsen Henrik 2482      Marin Mihail 2556
Vocaturo Daniele 2445      Oleksienko Mikhailo 2550
Hillarp Persson Tiger 2586      Leon Hoyos Manuel 2542
Ris Robert 2436      Maze Sebastien 2579
Gupta Abhijeet 2569      Vernay Clovis 2339
Stefansson Hannes 2563      Rombaldoni Denis 2418
Nataf Igor-Alexandre 2533      Thorfinnsson Bjorn 2408
Breder Dennis 2427      Williams Simon K 2507
Caspi Israel 2402      Roussel-Roozmon Thomas 2479
Meszaros Michal 2376      Siebrecht Sebastian 2440
Kjartansson Gudmundur 2365      Galego Luis 2494
Harika Dronavalli 2473      Carlhammar Magnus 2350
Kristjansson Stefan 2472      Rombaldoni Axel 2309
Grandelius Nils 2464      Thorsteinsson Thorsteinn 2288
Shytaj Luca 2453      Gretarsson Hjorvar Steinn 2279
Thorhallsson Throstur 2442      Cori T Deysi 2256
Lagerman Robert 2368      Lund Esben 2421
Popovic Milos T 2400      Andersen Mads 2190
Cohen Or 2286      Thorfinnsson Bragi 2383
Edvardsson Kristjan 2253      Cori Jorge 2370
Zak Uri 2198      Macak Stefan 2527
Bhat Vinay S 2495      Bjornsson Tomas 2173
Halldorsson Gudmundur 2248      Gunnarsson Jon Viktor 2463
Olafsson Thorvardur 2182      Perunovic Miodrag 2439
Asgeirsson Heimir 2171      Arngrimsson Dagur 2404
Gislason Gudmundur 2351      Halldorsson Jon Arni 2162
Lucaroni Massimiliano 2310      Ostling Hakan 2151
Hug Marcel 2257      Thorgeirsson Sverrir 2094
Karlovich Anastazia 2251      Fridgeirsson Dagur Andri 1787
Ptacnikova Lenka 2249      Westerberg Claes-Goran 1864
Johannesson Ingvar Thor 2345      Gudmundsson Stefan Freyr 2092
Rodriguez Fonseca Jorge 2052      Sofrigin Alexej 2252
Thorhallsson Gylfi 2219      Bergsson Stefan 2079
Filosof Asi 1986      Bjarnason Saevar 2211
Thorsson Olafur 2199      Einarsson Einar Kristinn 2065
Bjornsson Sverrir Orn 2161      Vigfusson Vigfus 2027
Berg Runar 2130      Eliasson Kristjan Orn 1940
Arnalds Stefan 1953      Thorsteinsson Erlingur 2130
Benediktsson Frimann 1939      Tratatovici Dan 2122
Gudmundsdottir Geirthrudur Ann 1775      Moskow Eric 2225
Naslund Mikael 2195      Sigurjonsson Siguringi 1904
Magnusson Patrekur Maron 1902      Andersson Christin 2132
Eiriksson Vikingur Fjalar 1882      Cross Ted 2076
Finnbogadottir Tinna Kristin 1660      Jonsson Bjorn 2012
Unnarsson Sverrir 1860      Gudmundsson Kjartan 2009
Karlsson Mikael Johann 1505      Brynjarsson Helgi 1949
Kristinsson Bjarni Jens 1959      Jonsson Olafur Gisli 1913
Gardarsson Hordur 1951      Palsson Svanberg Mar 1720
Sigurdsson Birkir Karl 1355      Thorsteinsdottir Hallgerdur 1951
Ingason Sigurdur 1949      Helgadottir Sigridur Bjorg 1646
Sverrisson Nokkvi 1675      Johannsdottir Johanna Bjorg 1724
Gasanova Ulker 1646      Andrason Pall 1564

 

 

Ţátt taka í mótinu 110 skákmenn sem er met ţátttaka.  Međal keppenda eru 19 stórmeistarar, 2 stórmeistarar kvenna og 20 alţjóđlegir meistarar.


Nćsta síđa »

Síðan

Skák.is
Skák.is

Skák.is, skákfréttavefur Íslands. Gunnar Björnsson er ritsjóri vefsins.

 

RSS-straumar

Erlendar vefsíður

Helstu erlendu fréttasíđurnar

Chessdom

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

Chess24

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

FIDE

  • Augnablik... Augnablik - sćki gögn...

Heimsóknir

Flettingar

  • Í dag (22.8.): 38
  • Sl. sólarhring: 1039
  • Sl. viku: 7747
  • Frá upphafi: 8284612

Annađ

  • Innlit í dag: 23
  • Innlit sl. viku: 4448
  • Gestir í dag: 22
  • IP-tölur í dag: 21

Uppfćrt á 3 mín. fresti.
Skýringar

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband